• babban_banner_01

Kayayyaki

Kayayyaki

  • Keɓance Girman Girman Rolling Wear Resistant PU Mai Rufaffen Fata na Artificial

    Keɓance Girman Girman Rolling Wear Resistant PU Mai Rufaffen Fata na Artificial

    Fata na wucin gadi an yi shi da kumfa ko mai rufin PVC da Pu tare da dabaru daban-daban dangane da kayan yadi ko rigar da ba a saka ba.Ana iya sarrafa shi bisa ga bukatun ƙarfin daban-daban, launi, luster da alamu.

    Yana da halaye na nau'i-nau'i iri-iri na zane-zane da launuka, kyakkyawan aikin hana ruwa, m gefen, babban amfani da farashi mai mahimmanci da farashi mai arha idan aka kwatanta da fata, amma ji da hannun hannu da elasticity na mafi yawan fata na wucin gadi ba zai iya kaiwa ga tasirin fata ba.A cikin sashinsa na tsaye, zaku iya ganin ramukan kumfa masu kyau, gindin zane ko fim ɗin saman da busassun zaruruwan da mutum ya yi.

  • Jumla 100% Auduga Zinariya Kayan Abun Kakin Afirka Buga Kayan Auduga mai inganci

    Jumla 100% Auduga Zinariya Kayan Abun Kakin Afirka Buga Kayan Auduga mai inganci

    Ana rarraba bugu na auduga zuwa bugu mai amsawa da bugu mai launi.Yawancin lokaci, muna yin hukunci da jin daɗin hannu.Ji daɗin bugu mai amsawa yana da taushi sosai, kuma ruwan zai iya shiga cikin sauri cikin ɓangaren tare da tsari.Hannun hannu na bugu na pigment yana da wuyar gaske, kuma ruwan da ke cikin ɓangaren tare da tsari ba shi da sauƙi don shiga.Tabbas, zamu iya amfani da bleach ko maganin kashe kwayoyin cuta don gwaji mai sauƙi.Launin da ke raguwa a cikin ruwan bleaching shine bugu mai aiki.Wane irin bugu ne har yanzu abokin ciniki ke buƙata yana da faɗin ƙarshe.Buga mai amsawa yana da ƙarin hanyoyin fasaha da ƙima mafi girma fiye da bugu na launi, kuma bugu mai amsawa ya yi daidai da taken kare muhalli na yanzu a duk faɗin duniya.

  • Keɓance Rini Anti-Static 3D Polyester Mesh Fabric don Kujerar Babur

    Keɓance Rini Anti-Static 3D Polyester Mesh Fabric don Kujerar Babur

    Abubuwan Layer na iska sun haɗa da polyester, polyester spandex, polyester auduga spandex, da dai sauransu

    Amfanin iska Layer masana'anta

    1. Sakamakon adana zafi na masana'anta na iska yana da mahimmanci musamman.Ta hanyar zane-zane, tsarin masana'anta na ciki, tsakiya da waje an karɓa.Don haka, an samar da tsaka-tsakin iska a cikin masana'anta, kuma tsakiyar Layer yana ɗaukar yarn mai cikawa tare da kyawawa mai kyau da elasticity don samar da layin iska mai tsayi kuma cimma sakamako mafi kyawun adana zafi.

    2. A iska Layer masana'anta ba sauki a wrinkle kuma yana da karfi danshi sha / (ruwa) gumi - wannan kuma shi ne na musamman uku-Layer tsarin halaye na iska Layer masana'anta, tare da babban rata a tsakiyar da kuma tsarki auduga masana'anta a kan surface, don haka yana da tasirin sha ruwa da kulle ruwa.

  • Zafafan Sayar da Samfurin Kyauta Mai Sauri Yana bushewa Polyamide Elastane Sake Fa'idodin Spandex Swimwear Econyl Fabric

    Zafafan Sayar da Samfurin Kyauta Mai Sauri Yana bushewa Polyamide Elastane Sake Fa'idodin Spandex Swimwear Econyl Fabric

    Nailan polymer ne, ma'ana shi filastik ne wanda ke da tsarin kwayoyin halitta na adadi mai yawa na raka'o'i masu kama da juna.Misalin zai kasance kamar yadda ake yin sarkar karfe ta hanyar maimaituwa.Nailan duka iyali ne na nau'ikan nau'ikan kayan da ake kira polyamides. Kayan gargajiya irin su itace da auduga sun wanzu a yanayi, yayin da nailan ba ya.Ana yin polymer nailan ta hanyar mayar da martani tare da manyan ƙwayoyin cuta guda biyu ta amfani da zafi a kusa da 545°F da matsa lamba daga tukunyar ƙarfin masana'antu.Lokacin da raka'o'in suka haɗu, suna haɗawa don samar da kwayar halitta mafi girma.Wannan ɗimbin polymer shine nau'in nailan da aka fi sani da shi - nailan-6,6, wanda ya ƙunshi ƙwayoyin carbon guda shida.Tare da irin wannan tsari, ana yin wasu bambance-bambancen nailan ta hanyar mayar da martani ga sinadarai na farawa daban-daban.

  • Tufafi Mai laushi Saƙa Kullum Ana Amfani da Sexy Brain Rigunan Mata

    Tufafi Mai laushi Saƙa Kullum Ana Amfani da Sexy Brain Rigunan Mata

    Mutanen zamani suna da sa'a sosai cewa za su iya siya da farin ciki a fili da kuma tattaunawa game da tufafi: muna tunanin cewa yana da dadi sosai kuma ya dace da kowane inch na fata;Muna kuma sa ran zai yi kyau sosai kuma ya nuna ko ma mafi kyawun fassara kyawun jiki.

    Tufafin tufafi na sirri ne: yana fahimtar mafi ɓoyayyen ɓangaren jiki, yana nuna alamar taɓawa da kusanci, kuma yana wakiltar duk ta'aziyya da annashuwa da suka shafi gida.

    Ƙaƙwalwar rigar kuma tana da zamantakewa: furen fure a kan kyakkyawan siffar da ke cikin taga yana bayyana kyawun zuciyar yarinyar da kuma sexy a idanun yaron.Saboda tufafin kamfai, rayuwa ta fi jin daɗi da kuma yanayin sararin samaniya.

  • 100% Polyester Super Soft Fleece Velboa 200gsm Crystal Velvet Fabric don Wuyan Pillow/Fluffy Toys/Setting Set

    100% Polyester Super Soft Fleece Velboa 200gsm Crystal Velvet Fabric don Wuyan Pillow/Fluffy Toys/Setting Set

    An fi siffanta Velvet a matsayin masana'anta wanda ke da yadin da aka ɗaga a ko'ina cikin saman yadi tare da laushi, ɗanɗano mai laushi da kyan gani.Tarin karammiski, ko filaye masu tasowa, yawanci yana shafa hannunka yayin taɓa kayan yadin.Akwai dalilin da ya sa aka fi son masana'anta mai laushi a duk wurare na duniya - saboda yana da laushi, santsi, dumi, da kayan marmari.Tare da tarihin da ya koma karni na 14, karammiski ya kasance sananne - musamman a cikin mafi yawan al'adun gargajiya.Waɗannan nau'ikan galibi ana yin su ne daga siliki mai tsafta, wanda ya sa su zama masu kima da matuƙar sha'awar hanyar siliki.A wancan lokacin, ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin yadudduka mafi daraja a duniya, kuma galibi ana danganta shi da tsantsar sarauta.

  • Warp Saƙa 100% Polyester Daban-daban Launi na zaɓin Zabin Velvet Lining Fabric don Rufin kwalkwali

    Warp Saƙa 100% Polyester Daban-daban Launi na zaɓin Zabin Velvet Lining Fabric don Rufin kwalkwali

    Karammiski yana ɗaukar mayafi mai inganci.Danyen kayan sun hada da auduga 80% da polyester 20%, auduga 20% da auduga 80%, 65t% da 35C%, da auduga fiber bamboo.

    Tsarin tsari na karammiski yawanci ana saka terry ne, wanda za'a iya raba shi zuwa yarn ƙasa da yarn terry.Sau da yawa ana yin shi da kayan aiki daban-daban kamar auduga, eyelet, siliki viscose, polyester da nailan.Dangane da dalilai daban-daban, ana iya amfani da albarkatun ƙasa daban-daban don saƙa.

  • Blackout Polyester Oxford jakar Laptop Jacquard Fabric Tare da Flat Goyon baya

    Blackout Polyester Oxford jakar Laptop Jacquard Fabric Tare da Flat Goyon baya

    Yadudduka na iska wani nau'i ne na kayan taimako na yadi.An jiƙa masana'anta auduga a cikin maganin ruwa mai sinadarai.Bayan an jiƙa, an rufe saman masana'anta da ƙarin gashin gashi marasa adadi.Waɗancan gashin gashi masu kyau na iya samar da iska mai siriri sosai a saman masana'anta.Wani kuma shi ne cewa an dinka yadudduka daban-daban guda biyu tare, kuma ratar da ke tsakiyar kuma ana kiranta da iska Layer.The raw kayan na iska Layer hada da polyester, polyester spandex, polyester auduga spandex, da dai sauransu Air Layer masana'anta ne mafi kuma mafi ƙaunar da masu saye a duk faɗin duniya.Kamar sanwici raga, ana amfani da shi a cikin adadi mai yawa na kaya

  • Jumla Hasken nauyi Saƙa 100% Polyester Interlock masana'anta don Kayan Wasanni

    Jumla Hasken nauyi Saƙa 100% Polyester Interlock masana'anta don Kayan Wasanni

    Interlock saƙa masana'anta ce ta saƙa biyu.Bambancin saƙa ne na haƙarƙari kuma yana kama da saƙan riga, amma ya fi girma;a haƙiƙa, saƙa na tsaka-tsaki kamar guda biyu ne na sakan rigar rigar da aka haɗa baya da zaren iri ɗaya.A sakamakon haka, yana da yawa fiye da shimfiɗar rigar rigar;Bugu da ƙari, yana kama da ɓangarorin biyu na kayan saboda yarn da aka zana ta tsakiya, tsakanin bangarorin biyu.Baya ga samun shimfiɗa fiye da saƙan riga da kuma samun kamanni iri ɗaya a gaba da bayan kayan, yana da kauri fiye da rigar;da, ba ya karkata.Interlock saƙa shine mafi maƙarƙashiya na duk yadudduka saƙa.Don haka, yana da mafi kyawun hannu da mafi santsi na duk saƙa.

  • Matan bazara Suna Tufafin Sarkar Spaghetti Madaidaicin Hannu Mara Hannun Sexy Ladies MIDI Tufafin Skinny Kyawawan Tufafin Mata.

    Matan bazara Suna Tufafin Sarkar Spaghetti Madaidaicin Hannu Mara Hannun Sexy Ladies MIDI Tufafin Skinny Kyawawan Tufafin Mata.

    Zhenjiang Herui Business Bridge Imp & Exp Co., Ltd., wanda yake a cikin garin Danyang, Zhenjiang, lardin Jiangsu, wani kamfani ne wanda ya dace da fitar da kayayyaki da ke hade da samarwa / sarrafawa / fitarwa.Sana’ar kera kayayyakin masaku da kayan sawa da haske na daga cikin manyan sana’o’in kamfanin;Daga zane zuwa kayan da aka shirya, za mu iya saduwa da duk bukatun abokan ciniki a cikin tasha ɗaya!Babban samfuran sune auduga, polyester, nailan, T-shirts iri-iri, rigar polo, rigar ninkaya, tufafin yoga, siket, rigar ciki, kayan bacci da sauransu.

  • Wuta Resistant 40% Cotton Bird Eye Mesh Interlock Fabric don kayan wasanni

    Wuta Resistant 40% Cotton Bird Eye Mesh Interlock Fabric don kayan wasanni

    Siffofin rigar fuska, zane mai gefe biyu kuma ana kiransa auduga ulu (Inglish interlock), wanda kuma aka sani da haƙarƙari biyu.Yawancin lokaci, suturar ulu da auduga da aka fi sani da su ana yin su da irin wannan masana'anta.Wani nau'in masana'anta ne da aka saƙa.Sai kawai nada na gaba za a iya gani a bangarorin biyu na masana'anta.Yarinyar yana da taushi da kauri tare da kyawawa mai kyau na gefe, wanda ya dace da yin suturar auduga, tufafi da kayan wasanni.

  • Patent Metallic Fata Pu Fata masana'anta Don Takalma da Jaka

    Patent Metallic Fata Pu Fata masana'anta Don Takalma da Jaka

    Fata PU, ko fata na polyurethane, fata ce ta wucin gadi da aka yi da polymer thermoplastic da ake amfani da ita don yin kayan daki ko takalma.100% PU fata gabaɗaya ce ta wucin gadi kuma ana ɗaukar vegan.Akwai wasu nau'ikan fata na PU da ake kira fata bicast waɗanda ke da fata na gaske amma suna da murfin polyurethane a saman.Irin wannan nau'in fata na PU yana ɗaukar ɓangaren fibrous na fata na saniya wanda ya rage daga yin fata na gaske kuma ya sanya Layer na polyurethane a samansa.Duk da haka, PU fata ya zama sananne sosai a cikin shekaru 20-30 na ƙarshe a cikin kayan daki, jaket, jakunkuna, takalma, da dai sauransu. Gabaɗaya yana da rahusa fiye da fata na gaske lokacin da yake da kauri ɗaya.